MTANGAZAJI

MBIO ZA MWENGE WA UHURU ZIMEPOTEZA MVUTO?????:


Mmoja wa wakimbiza mwenge wa Uhuru 2009 kutoka mkoa wa Mwanza Jane William akinyanyua mwenge
Kiongozi wa mbio za Mwenge wa Uhuru Kheiry Mwawalo akisisitiza jambo baada ya kuweka jiwe la Msingi katika Bustani ya Sabasaba iliyopo katika manispaa ya Morogoro iliyoghalimu kiasi cha shilingi milioni 25!!! (picha na Juma Mtanda)

2 comments

Anonymous said...

kaka Jumanne, mbio za mwenge zamani bwana, hata mimi nilikuwa sikosi kabisa...lkn ss aaah kwisha, no apetite kabisaaaaaaaaaaaaaaaa

Bob Britten said...

Siku njema,
Je, unahitaji haraka mkopo kuanza
up biashara, au unahitaji mkopo
kwa refinance, Je, unahitaji mkopo kwa
kulipa deni? Je, unahitaji mkopo
kununua gari au nyumba? Kama ndiyo wasiwasi
tena, Tunaweza kukusaidia !!! mawasiliano
nasi sasa kupitia E-mail kwa haraka yako
mkopo.
E-mail:
davidadelekeloancompany@yahoo.com
Asante.
Mr David Adeleke
-

Mtazamo News . Powered by Blogger.