MTANGAZAJI

CHUONI LEARN IT -DAR ES SALAAM







Jamani haya ndo maisha ninayoisha katika jiji la Dar es salaam nikitafuta elimu katika suala la tekelinalokujia katika Chuo cha Learn IT,kilichopo mtaa wa Lumumba ambacho kinatoa elimu ya chini ya www.nccedu.com hapa niko darasani na wanafunzi wenzangu.



3 comments

kisiki said...

I am glad that you are in class.... You have nice friends that are full of wide smiles. Keep it up...Siku njema rafiki

JoJosho said...

See Please Here

bernard n. shull said...

i did a little research after you told me about your "thing", and if you want a way to make more money using your your blog you can enter this site: link. bye.

Mtazamo News . Powered by Blogger.